కృష్ణా జిల్లా రిటైర్డ్ ప్రధాన ఉపాధ్యాయుల సరదా సమావేశం 13.12.11

 హెడ్ మాస్టర్లు గా పని చేసి రిటైర్ అయిన వారి లో కొందరం ఇవ్వాళ మచిలీ పట్నం లో మాలో ఒకరైన కోసూరు ఆది నారాయణ గారింట్లో సరదా గా కలుసు కొన్నాం ఇలా కలిసి చాలా ఏళ్ళు అయింది .ఒకప్పుడు మేమందరం కృష్ణా జిల్లా విద్యా విధానం లో ,రాష్ట్ర విద్యా విధానం లో ,సంస్కరణల విధానం లో ప్రభుత్వానికి ,ఇక్కడి జిల్లా   పరిషత్ కు ,జిల్లా విద్యా శాఖాధి కార్లకు .,చేతనైన సలాహాలను అందించి విద్యా వ్యాప్తికి ,ఉత్తీర్ణతా శాతం పెరగ టానికి కృషి చేసిన వారం .అందుకే మళ్ళీ ఒక సారి అందరం కలవాలనే భావం ఎంతో కాలమ్ గా మాలో వుంది . అది ఇప్పటికి సాధ్య మయింది .

దీనికి మేము పెద్దలు గా భావించే శ్రీ దేవినేని మధు సూదన రావు గారు (తెన్నేరు )కూడా మాతో కలిసారు  .ఒక రకం గా ఇదంతావారి  ప్రేరణ కూడా .ఉదయం తొమ్మిది గంటలకు అందరం చేరాము .టిఫిన్ ,కాఫీ లు అక్కడే .ఆ తర్వాత చిట్ చాట్ .మధ్యాహ్న భోజనం చేసి రెండింటి కల్లా అందరం రివర్స్  .

ఇందులో మీకు తెలిసిన , చదువు చెప్పిన , చూసిన వారిని గుర్తు పట్టండి 

13.12.2011 

This slideshow requires JavaScript.

 

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సభలు సమావేశాలు. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.