మూసీ లో కీర్తి శేషు పి. వి

డిసెంబర్ లో విజయ వాడ లో  కవయిత్రి, కధా రచయిత్రి శ్రీ మతి కోపురి పుష్పా దేవి గారు ,తన పుస్తకావిష్కరణ సందర్భం గా చేసిన సత్కారం .ఇందులోని ప్రముఖులు -ఎడమనుంచి శ్రీ నండూరి రాజా గోపాల్ -చినుకు మాస పత్రిక సంపాదకులు- ,శ్రీ అద్దె పల్లి రామ మోహన రావు ప్రముఖ కవి ,విమర్శకులు -,శ్రీ విహారి ,xప్రసిద్ధ కవి కధా రచయిత ,విమర్శకులు -శ్రీ కొల్లూరి,

క్ష్రయ్పత్రిక సంపాదకులు -పుష్పాదేవి కుమారుడు -పుష్పా దేవి ,ఆమె భర్త ,వారి కుమారుడు

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సేకరణలు and tagged . Bookmark the permalink.

1 Response to మూసీ లో కీర్తి శేషు పి. వి

  1. voleti అంటున్నారు:

    నాకు పీ.వీ గారంటే వల్లమానిన అభిమానం.. కారణం చెబితే కొంతమదికి ఇష్టం వుండదు.. కర్ర విరగొట్టకుండా పాముని చచ్చేలా చేసిన గొప్ప వ్యక్తి.. నేను బతికున్న కాలం ఆ మహనీయుని స్మరించుకుంటాను.. మా లాంటి ప్రభుత్వ వుద్యోగస్తులకి గొప్ప వరాన్ని, ప్రేవేట్ రంగం ఇలా దిన దినా భివృధి జరగడానికి కృషి చేసిన మహానుభావుడు.. కొడిగట్టిన దీపాలను తన చేతితో అడ్డుకొని వెలుగులని పంచేలా చేసిన దివ్య పురుషుడు..

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.