”ఆదిత్య హృదయం ”పుస్తక ఆవిష్కరణ దృశ్య మాలిక

సాహితీ బంధువులకు -శుభా కాంక్షలు –మీరు అందరు ”ఆదిత్య హృదయం ”పుస్తక ఆవిష్కరణకు విచ్చేసి జయప్రదం చేసి నందుకు కృతజ్ఞతలు ..ఆహ్వానించిన అతిధులు అందరు రావటం మహా దానందాంగా ఉంది ..శ్రీ ఆదిత్య ప్రసాద్ గారి సాంస్కృతిక సేవలకు ఇది ఉడతా భక్తీ గా ,చంద్రునికో నూలు పోగు గా చేసిన కార్య క్రమం .పుస్తకాన్ని అందం గా ,అర్ధ వంతంఅయిన ముఖ చిత్రం తో   అధిక శ్రద్ధ తీసుకొని తన పై నేను పెట్టిన అధిక భారాన్ని అత్యంత ఆనందం గా భరించి ముద్రించిన మిత్రులు శ్రీ చల పాక ప్రకాష్ గారికి ఆత్మీయ అభి నందనాలు ..అమెరికా నుంచే మెయిల్ లో ఆ సభకు వచ్చి పుస్తకావిష్కరణ చేయమని కోర గానే నిమిషాల మీద జవాబు ఇస్తూ తప్పక కార్యక్రమం లో పాల్గొంటానని హామీ ఇచ్చి అన్న మాట నిలబెట్టు కున్న శ్రీ గుత్తి కొండ సుబ్బారావు గారికి కృతజ్ఞతలు ..సభాధ్యక్ష స్తానాన్ని సమర్ధత తో నిర్వ హించిన మిత్రులు శ్రీ పూర్ణ చంద్ గారికి సహృదయ నమస్సులు .నందన నామ కపద్య కవి సమ్మేళనాన్ని నా అభ్యర్ధనపై నిర్వహించి ,ఇప్పుడు ఆ పుస్తకాన్ని విశ్లేషించి అందులోని ఆదిత్య దీదితులను ,మిత్రత్వ చంద్ర కాంతిని పంచిన శ్రీ గుమ్మా సాంబశివ రావు గారికి అభినందనలు .ఆదిత్య హృదయాన్ని ,ఆదిత్య హృదయం తో అంకితం పొందిన సాంస్కృతిక మిత్ర మహోదయులు శ్రీ ఆదిత్య ప్రసాద్ గారికి ఎన్ని మాటల మల్లెలు చల్లినా తక్కువే .వారికి నా హృదయ పూర్వక క్రుతజ్ఞాతాన్జలులు ..సరసభారతి మీద ఉన్న విశ్వాసం తో ఇక్కడి సభలకు తప్పక వచ్చి పాల్గొంటూ ,ఈ సారి కూడా ఆ పరంపరను కొనసాగించిన శ్రీ మతి పుష్పాదేవి శ్రీమతి సూర్య కుమారి ,శ్రీ వల్లభ రావు మొదలైన సహ్రుదయులందరికి పేరు పేరునా సరసభారతి తరఫున కృతజ్ఞతలు .

This slideshow requires JavaScript.

ఈ కార్య క్రమం లో నేను అక్కడ లేక పోయినా  అమెరికా లో ఉన్నా మనసంతా ఆక్కడే కేంద్రీకృతం అయింది .ఇప్పుడే ఫోటోలు చూసి ఆనందాన్ని పంచుకొన్నాను .నేను అక్కడ ఉన్నట్లుగానే సహకరించి దిగ్విజయం చేసిన శ్రీమతి శివలక్ష్మి దంపతులకు ,శ్రీ గంగాధర రావు గారికి మా  ఛి .రమణకు అభినందనలు ..దేవాలయం లో  శ్రీ సువర్చలాన్జనేయ స్వామి వార్ల సన్నిధి లో ఈ కార్య క్రమం జరగటం భగవదిచ్చ .ఆయన అనుగ్రహమే మాతో ఇంత లేసి మంచి పనులను చేయిస్తోంది ..కార్యక్రమాన్ని మీడియా వారు బాగా కవర్ చేసి నట్లు తెలిసింది .వారందరికీ కృతజ్ఞతలు .కార్య క్రమం లో ఏవైనా చిన్న ల్లోపాలు జరిగి ఉంటె మన్నించమని ప్రార్ధన .    మీ –దుర్గా ప్రసాద్

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సరసభారతి ఉయ్యూరు and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.