‘చెట్లు చెప్పిన కత ”

సాహితీ బంధువులారా -”నడుస్తున్న చరిత్ర ”మార్చి నెల పత్రిక లో సా.వెం  రమేష్  రాసిన ”చెట్లు చెప్పిన కత ”చదవండి మనం మరిచి పోయిన ఎన్నో పలుకు బడులను ఆయన కధలలో మళ్ళీ పురుడు పోసుకోన్నాయి .ఈ కదా అంతే-మళ్లీ  మనకో ”ఆధునిక పంచతత్రం ”కనీ పించి అద్భుత పరుస్తుంది 

ఓపిగ్గా చదవండి ఎన్ని ఎన్ని అచ్చతెలుగు పలుకు బడులో దర్శన మిస్తాయి ఆనందింప జేస్తాయి ఆతనికి హాట్స్ ఆఫ్ అన బుద్దేస్తుంది మనం గర్వించదగిన గొప్ప తెలుగు కదా రచయిత  రమేష్ హాసూర్  ప్రాంతపు తెలుగుకు పట్టం కట్టిన రచయిత లకు రమేష్ ష్స్ఫూర్తి ప్రదాత ,చోదకశక్తీ కూడా అతని” ప్రళయ కావేరి కధలు” తెలుగు జాతి గర్వం గా చెప్ప్పుకోదగిన ఆణి   ముత్యాలు కనుక ఈ చెట్లు చెప్పిన కతలను చదివి మనస్పూర్తిగా స్పందించండి 

— మీ–గబ్బిట  దుర్గా ప్రసాద్ –20-3-13-ఉయ్యూరు 

saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-1saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-2 saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha3 saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-2 saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-4 saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-5 saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-6saa.vem.ramesha cheppina chettu kadha-7

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in పుస్తకాలు and tagged . Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.