‘’అపర అన్న పూర్ణ డొక్కా సీతమ్మ ‘’గారి పై ప్రత్యెక కార్యక్రమం ( 51 వ సమావెశం )—ఆహ్వానం

అక్షరం లోక రక్షకం

సరస భారతి సాహిత్య సాంస్కృతిక సంస్థ ఉయ్యూరు

      ‘’అపర అన్న పూర్ణ డొక్కా సీతమ్మ గారి పై ప్రత్యెక కార్యక్రమం ( 51 వ సమావెశం )ఆహ్వానం936135_421831071246410_1105904823_n

     నిరదాన్న దాత ,అపర అన్న పూర్ణ అయిన శ్రీ మతి డొక్కా సీతమ్మ గారి అన్నదానమహిమను ,గొప్ప తనాన్ని నేటి  పాఠశాల విద్యార్ధులకు ,యువకులకు తెలియ బరచాలని ,ఆమె పై అవగాహన కల్పించాలని ఇటీవల చాలా సభలలో బ్రహ్మశ్రీ చాగంటి కోటేశ్వర రావు గారు  చానెళ్ళ లో ఆవేదన వ్యక్త బరచిన సంగతి అందరికి తెలిసినదే .దీనిని స్పూర్తి గా తీసుకొని సరస భారతి51 వ సమావెశం గా  సెప్టెంబర్ 17 మంగళ వారం సాయంత్రం 6-30  గంటలకు శ్రీ సువర్చలాన్జనేయ స్వామి దేవాలయంలో  ఉయ్యూరు లోని ఎనిమిది, తొమ్మిది, పది తరగతుల పాఠ శాల విద్యార్ధులకు డొక్కా సీతమ్మ గారి పై వ్యాస రచన ,వక్ర్తుత్వ ,కవితల పోటీలు నిర్వ హించి,విజేతలకు  బహుమతులను ప్రదానం చేస్తోంది .సాహిత్యాభిమానులు ,విద్యార్ధులు యువకులు ,స్త్రీలు ,వితరణ శీలురు కార్య క్రమానికి విచ్చేసి జయప్రదం చేయ ప్రార్ధన .aptn-1283000411195

కార్య క్రమం .

‘’డొక్కా సీతమ్మగారి  జీవితం ‘’ పై వ్యాస రచన పోటీలు- నిర్వహించునది –   అమర వాణి హైస్కూల్-ఉయ్యూరు

‘’డొక్కా సీతమ్మ  అన్నదానం ,స్పూర్తి ,ప్రేరణ’’  పై వక్తృత్వ పోటీలు –నిర్వహించునది -ఫ్లోరా హైస్కూల్ –ఉయ్యూరు

‘’డొక్కా సీతమ్మ గారి కీర్తి ప్రతిష్టలు ‘’- కవితల పోటీలు — నిర్వహించునది       — వి.ఆర్.కే.యం .హై స్కూల్ –ఉయ్యూరు

పైన తెలిపిన మూడు స్కూళ్ళ ప్రధానోపాధ్యాయులు  తమ తమ స్కూళ్ళలో పైన తెలియ జేసిన విధం గా, ఈ నెల 15 వ తేదీ లోపు తమకుఅనుకూల మైన తేదీలలో  పోటీలు నిర్వహించి, ప్రధమ ,ద్వితీయ తృతీయ స్థానాలను నిర్ణయించి,విద్యార్ధుల సమావేశాన్ని ఏర్పరచి  తమ స్కూళ్ళలో విజేతల చేత వాటినిచదివించి, చెప్పించి డొక్కా సీతమ్మ గారిపై ,అందరిలో  స్పూర్తి,,ప్రేరణ  కలిగించాలని విజ్ఞప్తి చేస్తున్నాము .విజేతల పేర్లను 16వ తేదీకి సరస భారతి కి అందజేయ వలసినది గా కోరుతున్నాము . ఈ విజేతలను 17-9-13-న  శ్రీ సువర్చలాన్జనేయ స్వామి దేవాలయం లో సాయంత్రం 6-30  గంటలకు సరస భారతి గౌరవాధ్యక్షులు శ్రీమతి జోశ్యుల శ్యామలా దేవి సభాధ్యక్షులుగా , ,అమరవాణి స్కూల్ ప్రిన్సిపాల్- శ్రీ పి.వి.నాగరాజు ,వి.ఆర్.కే.ఏం.స్కూల్ ప్రదానోపాధ్యాయురాలు -శ్రీ మతి ఏం విజయ లక్ష్మి ఆత్మీయ అతిధులు గా సరస భారతి నిర్వహించే కార్య క్రమం లో పాల్గొనేట్లు  పంపించి  , వారి  వాక్కు వినిపింప చేసి  ,బహమతులను అందు కోనేట్లు చేయ వలసినది గా కోరుతున్నాము.

mvm_Dokka_Sitamma

0001 0002

జోశ్యుల శ్యామా దేవి       మాది రాజు శివ లక్ష్మి   గబ్బిట వెంకట రమణ      గబ్బిట దుర్గా ప్రసాద్

గౌరవాధ్యక్షులు                    కార్య దర్శి              కోశాధి కారి               అధ్యక్షులు             సరసభారతి                                                                             సరసభారతి 1-9-13

   వివరాలకు                             ఫోన్స్      9989066375 –  08676-232797                                                                                                                                                                

మెయిల్: gabbita.prasad@gmail.com                                                                                                                                                                                                                                               

 బ్లాగ్ చిరునామా :                                                                                                      

http://sarasabharativuyyuru.wordpress.com
https://sarasabharati.wordpress.com

http://suvarchalaanjaneyaswami.wordpress.com

                         3-166f0a88ba                                                                  

** తెలుగులో మాట్లాడటం మన జన్మ హక్కు **

**********************************************************************************************************                        

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సరసభారతి ఉయ్యూరు and tagged . Bookmark the permalink.

2 Responses to ‘’అపర అన్న పూర్ణ డొక్కా సీతమ్మ ‘’గారి పై ప్రత్యెక కార్యక్రమం ( 51 వ సమావెశం )—ఆహ్వానం

  1. APPARAO అంటున్నారు:

    SITAMMA GAARI PAADA PADMAMULAKU NAA SIRASSU TAAKI SANJALIBANDHAKAMGA NAMASKARISTUMMA JAI ANNAPOORNESWARI MAA TALLI

  2. VSR Murthy అంటున్నారు:

    Smt.Dokka Sithamma gari nitya annadanni gurinchi chadivina taruvatha, charitra lo ilaanti goppa vyaktulu maruguna padipovatam chaala baadha kaliginchindi. Vaaru prathah smaraneeyuralu. Ee taraaniki margadarsakulu. Vaari nunchi spoorthini pondataaniki vaari gurinchi ee noothana Andhra Pradesh lo naina pedda etttuna pracharam jargaali. Vaari kamsya vigrahaalu anni mukhyamaina nagaraallo pettali. Vaari gurinchi vidyardhulaku paatyamsamuga cheyyali. Enni chesina vaari annadaanaaniki sari kaavu.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.