ధన త్రయోదశి శుభా కాంక్షలు

సాహితీ బంధువులకు ధన త్రయోదశి శుభాకాంక్షలు -షార్లెట్ సరస భారతి సాహితీ మితృలు 1-10-17 ఆదివారం జరిగిన సరసభారతి 108 వ సమావేశం ”దసరా సరదాసాహితీ కదంబం ” కార్య క్రమం లో  ఆత్మీయంగా అందజేసిన 1,000 డాలర్లు నగదు కానుక కు ఎక్స్చేంజ్ లో 60 000 రూపాయలు వచ్చిన సంగతి దానిని ఫిక్సెడ్ డిపాజిట్ లో వేస్తానని చెప్పిన సంగతి  ఇదివరకే తెలియ జేశాను .ఈ మొత్తాన్ని ఈ” ధన త్రయోదశి ”నాడు ఫిక్సెడ్ డిపాజిట్ చేశానని తెలియ జేస్తున్నాను. ఆర్ధికం గా ఇబ్బంది పడుతున్న విద్యార్థు లెవరైనా  మీదృష్టికి వచ్చినా ,లేక కడు  బీదరికం తో బాధ పడుతున్న వారెవరైనా మీకు తటస్థ పడితే  మాకు తెలియజేస్తే  విచారించి తగిన ఆర్ధిక సాయాన్ని ”షార్లెట్ సరసభారతి ”పేరిట  దీనిపై వచ్చే వడ్డీ తో మనం ఆర్ధిక సాయం చేద్దాము . ఒక మంచి కార్యక్రమానికి మీరు అంద  జేసిన. ఈ చేయూత చిరస్మరణీయం గా నిలిచి ఆదర్శ ప్రాయమైంది  .అందరికి ధన్యవాదాలు  .

Inline image 1

   దీపావళి శుభాకాంక్షలతో -దుర్గా ప్రసాద్

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA
This entry was posted in సరసభారతి ఉయ్యూరు and tagged . Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు / మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు / మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు / మార్చు )

గూగుల్+ చిత్రం

You are commenting using your Google+ account. నిష్క్రమించు / మార్చు )

Connecting to %s