ఎలిబీ శ్రీరామ్ హార్ట్ ఫిలిం -పసుపు కుంకుమ

ఇప్పుడే ఎల్బీ శ్రీరామ్ ఆర్ట్ ఫిలిం ”పసుపు కుంకుమ ”చూశాను .అనిర్వచనీయ మధురానుభూతి పొందాను

ఆనందం తో నా కళ్ళు ధారా పాఠంగా ఆనంద బాష్పాలు  కార్చాయి గుండె ను పిండేసే సన్నివేశాలు ఎదలోపలి పొరలను తొలగించి కరిగించాయి . కూతురు చేయలేక పోయిన పనిని మనవరాలు చేసి తాతకు దగ్గులు నేర్పింది భారీ డైలాగులతోకాదు -మాటల్లేని మౌన గౌరవ ప్రేమలతో . అంతే అప్పటిదాకా కూతురు పై కరకు  గుండె గా ఉన్న శ్రీరామ్ ,కూతురుకు దస్తావేజులిచ్చి ఆమె ఏమీ అడగకుండా సంతకాలు చేసి ఆమె హక్కుభుక్తమైన 10 ఎకరాల కోటిరూపాయల ఆస్తిని వదులు కొని అతని మనసు మారిస్తే ,అల్లుడు అత్యంత గౌరవమర్యాదలు చూపిస్తే ,ఒకే ఒక మాట పట్టింపుతో అనుకున్నవాడిని పెళ్లాడిన కూతురు  గుమ్మం ఎన్నో ఏళ్లుగా తొక్కని ఈ తండ్రి ఆమె సంతకాలకోసం  మాత్రమే వస్తే ఇచ్చిన మంచినీళ్లు కాఫీ వగైరాలు  కూడా తాగకుండా ,పలకరించకుండా ఆమె సంతకాలకోసమే ఆత్రంగా ఎదురు చూస్తూ, ఆమెకూడా తండ్రికి తగ్గ కూతురుగా  అందులో ఏముందని అడగకుండా నిర్నిమిత్తముగా సంతకాలు చేస్తే ,ఏ కర్కోటకుడు హృదయం కరిగి నీరు కాదూ  ?అలాగే కరిగిపోయాడు అప్పటిదాకా ముఖం లో  ఆమెపై కోపం తప్ప ఏ భావం వ్యక్తపరచని శ్రీరామ్ ,ఆమె ప్రవర్తించిన మంచితనపు తీరుకు మ్రాన్పడి కూతురు చేతిలో ఓడిపోయిన తండ్రి అయి మనవరాలు అల్లుడు చూపిన ప్రేమామృతం లో తడిసి ముద్ద అయి ముఖం లో చిరునవ్వు చూపి మనవరాలిని ఆప్యాయంగా దగ్గరకు తీసుకుని మంచినీళ్లు కాఫీ వగైరాలు  తీసుకుని ఆమెకూ పెట్టి తిరిపించి మంచిమనసుకున్న మనో ధర్మం అన్నిటికన్నా విలువైనదని దాన్ని జయించటం ఎవరికీ సాధ్యంకాదని గ్రహించి పసుపు కుంకుమగా కూతురు కు దాఖలయ్యే ఆస్తిని ఆమెతో  విడుదల దస్తావేజు పై సంతకం పెట్టించిన కాగితాలను చించి పారేసి తానూ మానవ ధర్మాన్ని మనో ధర్మాన్నీ చూపి కనువిప్పు పొంది మన కనుకొనలలో ఆనందపు బాష్పాలు  రాల్పిస్తాడు దటీజ్ ఎల్బీ శ్రీరామ్స్ హార్ట్ ఫిలిం లోని ఆర్ట్ .ఈ ఆర్ట్ కె హాట్స్ ఆఫ్ చెప్పాలనిపిస్తుంది .

కొసమెరుపు -మొన్నరాత్రి ”రంగ స్థల” మహా పాపం  ఈ పసుపు కుంకుమతో కొట్టుకు పోయి గొప్ప పర్గే షన్ కలిగించింది .హృదయం ఉన్న ప్రతివారూ చూసి అనుభూతి పొందాల్సిన హార్ట్ ఆర్ట్ ఫిలిం ఇది ..
  మీ- గబ్బిట దుర్గాప్రసాద్ -6-4-18 -కాంప్-మల్లాపూర్ -హైదరాబాద్

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సినిమా and tagged . Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.