ఫ్రస్త్రేటేడ్ ఉమన్ శాడిజం గా మారిందా ?

ఫ్రస్త్రేటేడ్ ఉమన్ శాడిజం గా మారిందా ?

 బాలనటి గా తన సహజ నటనను ప్రదర్శించి సుమారు రెండేళ్లనుంచి ”ఫ్రేస్ట్రేటెడ్  వుమన్ ”సీరియల్ ను ఎంతో ఆకర్షణీయంగా నటించి తీస్తూ ప్రజలకు మరింత దగ్గరయింది .ఆహావభావాలు, డైలాగ్ డెలివరీ అనితర సాధ్యం అనిపిస్తాయి .తీసుకున్న సమస్యలన్నీ అర్ధవంతమై  వాటిని తీసిన విధానమూ ఉత్కృష్టంగా నే ఉన్నాయి . నేను ఆమె ఫాన్ అయిపోయాను . ఎపిసోడ్ ఎప్పుడొస్తుందా అని ఎదురు చూసేవాడిని .కానీ – 

 ఇటీవల అయిదారు ఎపిసోడ్ లనుండి ఆమె తన అసిస్టెంట్ ను,అడిగిన వాళ్ళనూ  చావగొడుతూ  భీభత్సం సృష్టిస్తోంది .చొక్కాపట్టుకోవటం ఏరా వెధవా అంటూ నీచంగా మాట్లాడుతుంటే నీచంగా జుగుప్సకలిగించేవిగా    ఉండటం తో చూడాలంటేనే భయమేస్తోంది .ఒకరకంగా సాడిస్ట్ గా మారిపోయిందేమో ననిపిస్తోంది .కనుక వీక్షకుల మనోభావాలకు దెబ్బతగలకుండా ,మరింత మంచి సమస్యలపై దృష్టిపెట్టి ఆహ్లాదంగా హాయిగా నవ్వు కొనేట్లు తీయమని ఆమెను కోరుతున్నాను .గ్రాఫ్ పడిపోతే మళ్ళీ పైకి ఎక్కటం చాలాకష్టం  .సమస్యలను ఎంతో  బాగా తీసే సునయన మళ్ళీ మా అందరి అభిమానం సంపాదిస్తుందని కోరుతూ ఆశిస్తున్నాను -దుర్గాప్రసాద్ .

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA
This entry was posted in సమయం - సందర్భం and tagged . Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్+ చిత్రం

You are commenting using your Google+ account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.