సరసభారతి 137 వ కార్యక్రమంగా సామూహిక సత్యనారాయణ వ్రతం 

సరసభారతి 137 వ కార్యక్రమంగా సామూహిక సత్యనారాయణ వ్రతం

 మాఘ శుద్ధ పంచమి శ్రీపంచమి 10-2-19 ఆదివారం ఉదయం 9 గం లకు సరసభారతి 137 వ కార్యక్రమంగా శ్రీ సువర్చలాంజ నేయ  స్వామి దేవాలయం లో సామూహికంగా పాలుపొంగించి పొంగలి తయారు చేయటం ,అనంతరం సామూహిక సత్య నారాయణ వ్రతం నిర్వ హింపబడుతోంది . దీనికి రుసుము చెల్లించ వలసినఅవసరం లేదు . పూజా ద్రవ్యాలు ,దేవతా విగ్రహాలు వగైరా ఎవరి పూజాసామగ్రి వారే తెచ్చుకొని  సాధ్యమైనంతవరకు దంపద్యుక్తంగా కూర్చుని చేసుకోవచ్చు .
   వ్రతం పూర్తయ్యాక 11-30గం లకు శ్రీ అయ్యప్ప దీక్షతో ఉయ్యూరు నుండి శబరిమలై కు సైకిల్ పై 18 సార్లు వెళ్లి వచ్చిన వారు ,శ్రీ  శివ దీక్షతో ఉయ్యూరు నుంచి శ్రీశైలం కు  నడకతో 5 సార్లు వెళ్ళివచ్చినవారు ,స్థానిక సుధీర్ టింబర్ డిపోలో గుమాస్తాగా ఉన్న శ్రీ బిరుదుగడ్డ వేంకటేశ్వరరావు (స్వామి )గారికి సన్మానం ,అనంతరం ”స్వామి”గారి  అనుభవ విశేషాల ప్రసంగం ఉంటుంది .
   అందరూ పాల్గొని జయప్రదం చేయ ప్రార్ధన  .  వ్రతం లో పాల్గొని వారు అర్చక స్వామిని సంప్రదించి పేరు నమోదు చేసుకోవలసినది ,
               గబ్బిట దుర్గా ప్రసాద్ -సరసభారతి అధ్యక్షులు -ఆలయ ధర్మకర్త  -2-2-19 -ఉయ్యూరు 

image.png

image.png

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సరసభారతి ఉయ్యూరు and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.