91ఏళ్ళ రైతుపేద్ధ ,వితరణశీలి ,అభివృద్ధిమాంత్రికుడు శ్రీ మల్లెల అనంత పద్మనాభరావు మృతి .

కృష్ణాజిల్లా ఇబ్రహీం పట్నం (అడ్డరోడ్డు )సర్పంచ్ గా 48ఏళ్ళు సేవ చేసి ,200కోట్ల రూపాయల విలువైన, 76 ఎకరాల భూమిని పేదప్రజల నివేశస్థలాలకు పంచటానికి ప్రభుత్వానికి స్వాధీనం చేసిన వితరణ శీలి ,ఇబ్రహీం పట్నం ధర్మల్ విద్యుత్ కేంద్రం , రాయనపాడు ,హెవీ మిషనరీ సంస్థ ,గుంటుపల్లి రైల్వే వర్క్ షాప్ ,జాకిర్ హుస్సేన్ కళాశాల స్థాపన లకు కృషి చేసిన  అవిశ్రాంత కృషీవలుడు  అమెరికా ప్రెసిడెంట్ జిమ్మీ  కార్టర్ వ్యవసాయక్షేత్రం లో ఆయనకు అతిధిగా 3 నెలలున్న అరుదైన ఘనత పొందినవారు  ,కే0ద్ర పంచాయితీశాఖనుంచి రాష్ట్రపతి అవార్డు,గ్రహీత ,ఆచార్య రంగా వ్యవసాయ విశ్వవిద్యాలయ బోర్డు డైరెక్టర్ ,కృష్ణా జిల్లా రైతుపెద్ద  ,ఆదర్శ చెరకు  రైతు ,  శ్రీ మల్లెల అనంత పద్మనాభ రావు 91ఏళ్ళవయసులో 7-8-19 బుధవారం స్వగృహం లో మృతి చెందారు . ఉయ్యూరు లో జరిగిన అనేక చెరుకురైతుల సభలలో వారిని చూశాను  వారి ఆత్మకు శాంతికలగాలని కోరుతున్నాను -దుర్గాప్రసాద్

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in వార్తా పత్రికలో and tagged . Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.