ఆ”పాత ”మధురాలు -5

ఆ”పాత ”మధురాలు -5
1-మా పాత శ్రీ ఆంజనేయస్వామి గుడి లో నేనూ మా  శ్రీమతి ప్రభావతి   మా ఇంట్లో రిటైరీలు -ఎడమనుంచి -శ్రీ కోటేశ్వర శర్మ ,శ్రీ చలమయ్య ,,శ్రీ కృష్ణమూర్తి ,శ్రీ రామశేషయ్య,శ్రీ సాయి బాబు  ,శ్రీ గరుడాచలం మేష్టారు 2-అమరవాణి స్కూల్ లో శ్రీ సూరి రామశేషయ్య బాబాయి దంపతులకు సాహితీమండలి సత్కారం  ,-   ఎసి లైబ్రరీలో కెసీపి కెమిస్ట్ ,హాస్య రచయిత,శ్రీ టివి సత్యనారాయణగారికి(ఇన్ షర్ట్ ) సరసభారతి పురస్కార సన్మానం శ్రీ గూడపాటికోటేశ్వరరావు,శ్రీ రంగరామానుజాచార్య  ,లైబ్రేరియన్ శ్రీమతి సుజాత (పింక్  శారి),మాదిరాజు శివలక్ష్మి దంపతులు, బిందు 3-2002లో మొదటి సారి మా అమెరికా ప్రయాణం హైదరాబాద్ లో మా అక్కయ్యగారింటి నుంచి ,బీగం పేట ఎయిర్ పోర్ట్ లో బంధు మిత్రుల వీడ్కోలు  ఉయ్యూరు మా ఇంట్లో ఆ అమెరికా మేనల్లుడు శాస్త్రి శ్రీమతివిజయలక్ష్మి దంపతులు 4-మా అక్కాశ్రీమతి దుర్గ  బావశ్రీ వేలూరి వివేకానంద్  ,మా వదినగారుశ్రీమతికమల   మేమిద్దరం   మేనకోడలు స్పందన ను ముద్దాడుతున్న మేనత్త ,పంచకట్టులో పంతులుగారు 5-మా ఇంట్లో మా అబ్బాయి రమణ ఉపనయనం  మా అమ్మాయి అల్లుడు మాఇంట్లో -అల్లుడి అమెరికా మేనత్త శ్రీమతి లక్ష్మిగారు ,మా అమ్మాయి అత్తగారు శ్రీమతి సూర్య కుమారిగారు  మీ–గబ్బిట దుర్గాప్రసాద్ -20-1-20-ఉయ్యూరు  

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in ఆ''పాత''మధురాలు and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.