12-2-20బుధవారం శ్రీ భూదేవీ సమేత చెన్నకేశవ స్వామి ఆలయం

12-2-20బుధవారం ఉయ్యూరు దగ్గర చాగంటిపాడు శ్రీ భూదేవీ సమేత చెన్నకేశవ స్వామి ఆలయం లో ఆలయ వంశపారంపర్య అర్చకులు ,ఉయూరులో ఆయుర్వేద వైద్యులు శ్రీ దీవి చిన్మయ గారి మనవడు (కూతురు, అల్లుడు దంపతులకుమారుడు )చి సూర్య శ్రీ కిరణ్ ఉపనయన వేడుక ,అనంతరం మేమిద్దరం ,మాకోడలు రాణి ,ఒకప్పటి రేవుపట్టణం ,బౌద్ధ క్షేత్రం అయిన ఘంటసాల లో శ్రీ బాలపార్వతీసమేత జలదీశ్వరాలయ సందర్శనం (ఒకే పానువట్టం పై శివలింగం ,అమ్మవారు ఉన్న అరుదైన దేవాలయం ) అన౦తరం ,ఆంద్ర శాతవాహనుల రాజధాని ,రాయలు ఆముక్తమాల్యద ప్రబంధ రచనకు శ్రీకారం చుట్టిన,గాయకసార్వభౌమ పారుపల్లి రామకృష్ణయ్య పంతులు గారు జన్మించిన శ్రీకాకుళ క్షేత్రం లోని ,కాసుల పురుషోత్తమకవిచే సేవల౦దుకొన్న ఆంద్ర మహావిష్ణువు దేవాలయ దర్శన చిత్రాలు

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in అవర్గీకృతం. Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.