కీ శే డా మాదిరాజు రామ లింగేశ్వరరావు గారి సతీమణి వాట్స్ అప్ మెసేజ్, నాసమాధానం

[12:38 PM, 7/23/2020] +91 94411 95437: బ్రహ్మ శ్రీ వేదమూర్తులైన దుర్గా ప్రసాద్ గారికి మాదిరాజు పర్వత వర్ధని నమస్కరించి  వ్రాయునది.మీరంతా క్షేమమని తలుస్తాను. మేము క్షేమమే.మీరు సరసభారతి లో మా వారిని గురించి  వ్రాసిన వ్యాసం సుమారు నెలరోజుల తర్వాత చూశాను. మీకు అప్పుడే వ్రాయాలని వున్నా మనసు సహకరించలేదు.కాలం గాయాన్నిమాన్పలేక పోయినా భరించటం అలవాటు చేస్తోంది. మీరు వ్రాసిన దాన్ని పదేపదే చదువుకుంటూ వుంటాను. మీకు ఆయన పట్ల ఎంత అభిమానం లేకపోతేఅంతరాయగలరు అనుకుంటూ ఉంటాము.మీవంటి పెద్దల అభిమానాన్ని పొందిన ఆయన అదృష్టవంతులు. ఆయనను మీ వ్యాసం ద్వారా మాకన్నులముందునిలిపి మమ్మల్ని అదృష్టవంతులను చేశారు. మీకు ఎన్ని కృతజ్ఞతలు చెప్పినా తక్కువే!మీకు కృతజ్ఞతావందనములు.మహాలక్ష్మీసమానురాలైన మీ శ్రీమతి గారికి నమస్కారములు. ఏమైనా తప్పుగా వ్రాస్తే మన్నించగలరు.మీరు చేసే సాహిత్య సేవ చూస్తూనే వున్నాను. చాలా హర్షదాయకం.అభినందనీయం. మరొక్కసారి చొరవ తీసుకుని. వ్రాసినందుకు  క్షమించగోరుతాను.
ఇట్లు
మాదిరాజు  పర్వత వర్ధని
[10:26 PM, 7/23/2020] Gabbita Durga Prasad: అమ్మా నమస్తే నేను రాసిన దానికంటేమీరు రాసిన వాక్యాలు నన్ను కదిలించాయి మీ అభిమానం పొందటం నా అదృష్టం విదు షి అయిన మీరు రాస్తే తప్పు.లుంటాయా అమ్మా అదిమీ వినయమే-దుర్గాప్రసాద్

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in మహానుభావులు and tagged . Bookmark the permalink.

స్పందించండి

Fill in your details below or click an icon to log in:

వర్డ్‌ప్రెస్.కామ్ లోగో

You are commenting using your WordPress.com account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

గూగుల్ చిత్రం

You are commenting using your Google account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ట్విటర్ చిత్రం

You are commenting using your Twitter account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

ఫేస్‌బుక్ చిత్రం

You are commenting using your Facebook account. నిష్క్రమించు /  మార్చు )

Connecting to %s

స్పామును తగ్గించడానికి ఈ సైటు అకిస్మెట్‌ను వాడుతుంది. మీ వ్యాఖ్యల డేటా ఎలా ప్రాసెస్ చేయబడుతుందో తెలుసుకోండి.