సెప్టెంబర్ 1మంగళవారం నుంచి” శ్రీ లలితా సహస్రనామ స్తోత్ర వైభవం ”ప్రత్యక్ష ప్రసారం

సాహితీ బంధువులకు శుభ కామనలు.గత నెలరోజులుగా సరసభారతి ఫేస్ బుక్ ద్వారా 1-అనంతకాలం లో నేనూ 2-భారతీయ విజ్ఞాన సర్వస్వం- భారతం 3-శ్రీ హనుమత్ కథానిది 4-శ్రీ ఆంజనేయస్వామి మహాత్మ్యం  ప్రత్యక్ష ప్రసారం వీక్షించినందుకు ధన్యవాదాలు .నిన్నటితో ఈ కార్యక్రమాలు పూర్తయ్యాయి .ఒక వారం విశ్రాంతి ఇచ్చాము .

మళ్ళీ సెప్టెంబర్ 1 మంగళవారం భాద్రపద పౌర్ణమి ఉదయం 10గంటలనుంచి ప్రత్యక్ష ప్రసారంగా ‘’శ్రీ లలితా సహస్ర నామ స్తోత్ర వైభవం ‘’ధారా వాహికం గా అంద జేస్తున్నాము . సెప్టెంబర్ 2బుధవారం భాద్రపద బహుళ పాడ్యమి నుంచి’’ ‘’మహళాయ పక్షాలు ‘’ప్రారంభం కనుక, పుణ్య శ్రవణ,వీక్షణం  గా శ్రీ లలితా పరాభట్టారికా నామ విశేషాలు ప్రత్యక్ష ప్రసారంగా అందిస్తున్నాము .వీక్షించ వలసిందిగా మనవి . మీ –గబ్బిట దుర్గాప్రసాద్ –సరసభారతి అధ్యక్షులు -25-8-20 –ఉయ్యూరు  ,

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in ఫేస్బుక్ and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.