సరస భారతి 170 వ కార్యక్రమ౦గా సామూహిక సత్యనారాయణ వ్రతం

సరస భారతి 170 వ కార్యక్రమ౦గా సామూహిక సత్యనారాయణ వ్రతం

   సరసభారతి 170 వ కార్యక్రమంగా  మాఘ శుద్ధ అష్టమి 29-1-23 ఆది వారం (రధ సప్తమి వెళ్ళిన మర్నాడు )ఉదయం 9గం లకు  శ్రీ సువర్చలా౦జనేయ స్వామి దేవాలయం లో సామూహికంగా ఆవు పిడకలపై ఆవుపాలు పొంగించి పొంగలి తయారు చేయటం జరుగుతుంది .

  ఉదయం 9-30గం .లకు ఉచితంగా సామూహిక సత్యనారాయణ వ్రతం నిర్వహింప బడుతుంది .ఎలాంటి రుసుము  ఎవ్వరూ చెల్లించాల్సిన అవసరం లేదు .పూజా సామగ్రి అనగా  ఒక చిన్న తుండు గుడ్డ ,ఒక జాకెట్ ముక్క ,సత్యనారాయణ ,లక్ష్మీ దేవి ల వెండి విగ్రహాలు ,ఎరుపు ,పసుపు ,తెలుపు , నీలం  మొదలైన రంగు పుష్పాలు ,6కొబ్బరికాయలు ,కర్పూరం అగరు వత్తులు ,దీపారాధన ,నూనె, వత్తులు వగైరా  ఎవరికీ వారే తెచ్చుకోవాలి .ప్రసాదం మాత్రం ఆలయం తరఫున చేయించి అంద జేయబడుతుంది .

  వ్రతం లో పాల్గొను భక్తులు ముందుగా ఆలయ అర్చకస్వామికి తెలియజేసి ,పేర్లను నమోదు చేయించుకోవాలి .

        గబ్బిట దుర్గాప్రసాద్ –ఆలయ ధర్మకర్త ,సరసభారతి అధ్యక్షులు

                   17-1-23-ఉయ్యూరు 

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సరసభారతి ఉయ్యూరు and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.