పారుపూడి కనక చింతయ్య వీరమ్మ తల్లి తిరునాళ్ళ మహోత్సవం

కృష్ణాజిల్లా
ఉయ్యురు

జనవరి29

శ్రీ పారుపూడి కనక చింతయ్య వీరమ్మ తల్లి తిరునాళ్ళ మహోత్సవం రంగ రంగ వైభవంగా జరగనుంది. ఈ సంవత్సరం వీరమ్మ తల్లి ఉత్సవాలు ఉయ్యూరు నగరం మున్సిపాలిటీ లో వీరమ్మ తల్లి రెండు రోజులు పాటు తిరగనున్నారు. గతంలో ఆనవాయితి ప్రకారం ఉయ్యూరు పట్నంలో పతి వీధికి వెళతారని ఆలయ కమిటీ చైర్మన్ పారుపూడి సుబ్బారావు తెలిపారు. గడిచిన రెండు సంవత్సరాలు కోవిడ్ కారణంగా అన్ని వీధులు తిరగలేకపోయామని భక్తులు చాలామంది కోరిక మేరకు ఈ సంవత్సరం రెండు రోజులు పాటు ఉయ్యూరు గ్రామంలో వీరమ్మ తల్లి ఊరేగింపు మహోత్సవం జరుగుతుందని ఆలయ కమిటీ చైర్మన్ పారిపూడి సుబ్బారావు తెలిపారు. జనవరి 31న పారుపూడి కనక చింతయ్య వీరమ్మ తల్లి ఎనిమిది గంటలకు బయలుదేరి ఉయ్యూరు మొత్తం తిరిగి ఫిబ్రవరి ఒకటో తారీకు సాయంకాలం 6 గంటలకు ఆలయానికి చేరుకుంటారు అని ఆలయ కమిటీ చైర్మన్ పారిపూడి సుబ్బారావు తెలిపారు.

సంప్రదించాల్సిన ఫోన్ నెంబర్ 9966788471 ఆలయ కమిటీ చైర్మన్ పారుపూడి సుబ్బారావు

About gdurgaprasad

Rtd Head Master 2-405 Sivalayam Street Vuyyuru Krishna District Andhra Pradesh 521165 INDIA Wiki : https://te.wikipedia.org/wiki/%E0%B0%97%E0%B0%AC%E0%B1%8D%E0%B0%AC%E0%B0%BF%E0%B0%9F_%E0%B0%A6%E0%B1%81%E0%B0%B0%E0%B1%8D%E0%B0%97%E0%B0%BE%E0%B0%AA%E0%B1%8D%E0%B0%B0%E0%B0%B8%E0%B0%BE%E0%B0%A6%E0%B1%8D
This entry was posted in సమయం - సందర్భం. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.